Hadin bango mai hade

Hannun bango an yi su ne da bakin da nauyi, amma a lokaci guda abu mai ɗorewa.

Ana amfani da ma'amala ta bango don aikin brickwork, kankare na gas, kankare kumfa, toshe LECA, itacen ciminti.

Muna da fadi da dama na hade bango - tare da yashi, fadada anga da biyu.

Gilashin gilashin gilashi tare da murfin yashi

Aikin bangon gilashin gilashi an yi shi ne da yadin fiberglass tare da ƙarin abin ɗaurewa dangane da resin mai. Hannun bango suna da yashi a ko'ina cikin yankin. Matsakaicin ma'auni - diamita 5 da 6 mm, tsawon daga 250 zuwa 550 mm.

 

Gangar gilashin gilashi ba tare da yashi mai yashi ba

Aikin bangon gilashin gilashi an yi shi ne da yadin fiberglass tare da ƙarin abin ɗaurewa dangane da resin mai. Hannun bango ba su da yashi a kowane yanki. Hannun bango suna da motsi na lokaci-lokaci zuwa kowane tsawon. Matsakaicin ma'auni - diamita 4, 5 da 6 mm, tsawon daga 250 zuwa 550 mm.

 

Gilashin gilashin gilashi tare da haɓaka anga ɗaya ba tare da rufin yashi ba

Aikin bangon gilashin gilashi an yi shi ne da yadin fiberglass tare da ƙarin abin ɗaurewa dangane da resin mai. Hannun bango ba su da yashi a kowane yanki. Hannun bango suna da faɗaɗa anga ɗaya a gefe ɗaya kuma ana nika abun yanka a ɗaya gefen. Matsakaicin ma'auni - diamita 5.5 mm, tsawon daga 100 zuwa 550 mm.

 

Gilashin gilashin gilashi tare da haɓaka anga biyu tare da murfin yashi

Aikin bangon gilashin gilashi an yi shi ne da yadin fiberglass tare da ƙarin abin ɗaurewa dangane da resin mai. Hannun bango suna da yashi a ko'ina cikin yankin. Hannun bango suna da haɓakar anga biyu a ƙarshen. Matsakaicin ma'auni - diamita 5.5 mm, tsawon daga 100 zuwa 550 mm.

Abvantbuwan amfãni: nauyi mai nauyi (ƙananan kaya a kan tushe), ƙananan haɓakar thermal (yana hana gadoji masu sanyi), alkali da juriya na lalata, kyakkyawan mannewa zuwa kankare.

Amfani da niyya: haɗi da ganuwar ciki da waje a cikin keɓaɓɓen gini mai tsayi, samar da tubali mai hawa uku.

Shawara kan zabi bango tsawon

  1. Tsawon bango na aikin brickwork, mm:
    L = 100 + T + D + 100, ina:
    100 - mafi ƙarancin zurfin bango a zurfin bango na ciki,
    T - kauri rufi, mm,
    D - nisa daga cikin rata mai iska (idan akwai), mm,
    100 - mafi ƙarancin zurfin bango a zurfin fuskantar, mm.
  2. Tsawon bango na bango na ciki, mm:
    L = 60 + T + D + 100, ina:
    60 - mafi ƙarancin zurfin bango a zurfin bango na ciki,
    T - kauri rufi, mm,
    D - nisa daga cikin rata mai iska (idan akwai), mm,
    100 - mafi ƙarancin zurfin bango a zurfin fuskantar, mm.
  3. Tsawon bango ya haɗa da kankare gas, kankare kumfa, toshe LECA, itacen siminti, mm:
    L = 100 + T + D + 100, ina:
    100 - mafi ƙarancin zurfin bango a zurfin bango na ciki,
    T - kauri rufi, mm,
    D - nisa daga cikin rata mai iska (idan akwai), mm,
    100 - mafi ƙarancin zurfin bango a zurfin fuskantar, mm.
  4. Tsawon bango na bangon wurin, mm:
    L = 100 + T + D + 40, ina:
    100 - mafi ƙarancin zurfin bango a zurfin bango na ciki,
    T - kauri rufi, mm,
    D - nisa daga cikin rata mai iska (idan akwai), mm,
    40 - mafi ƙarancin zurfin bango a zurfin fuskantar, mm.
  5. Ana lissafin girman amfani da haɗin bango ta amfani da dabara mai zuwa (a cikin inji mai kwakwalwa):
    N = S * 5.5, ina:
    S - jimillar yanki na dukkanin ganuwar (ban da taga da ƙofar kofa).

Aikace-aikacen bangon gilashin gilashi:

Ana amfani da haɗin bango na Glassfiber don amintar da bango mai ɗauke da kaya, rufi da kuma shimfiɗa mai ɗaukar hoto.

Ganuwar ciki da waje suna da halaye daban-daban game da canjin yanayin zafi da yanayin yanayi. Bangon waje na iya canza shi girma, sabanin bangon ciki. Hannun bango suna kiyaye amincin ginin bango.

Tare da taimakon haɗin bango ana kiyaye mutuncin ginin bango.

Hanyoyin fiberlass sun fi shahara a cikin Rasha saboda fa'idodin su. Ba kamar ƙarfe ba, ba sa ƙirƙirar gadoji masu sanyi a bango kuma suna da sauƙi, kuma ba sa tsoma baki tare da siginar rediyo. Idan aka kwatanta da alaƙar basalt-roba mai sassauƙa, sun fi arha tare da halaye iri ɗaya na fasaha.

Tambayoyi masu dangantaka da bango Amsa

Menene dangantakar bango?
Hannun bango na GFRP sandar ƙarfafawa ce wacce aka samar daga rowan gilashi wanda aka shaƙata da matanin resin tare da kuma ba tare da yashi ba. Hannun bango cikin nasara ya maye gurbin ƙarfe don ƙirƙirar rata mai iska, haɗa rufi zuwa tsarin bango daban-daban.
Yaya ake amfani da haɗin bangon tubali?
Haɗin layin bulo mai ɗauke da fuskarka: dole ne a yi amfani da haɗin bango a cikin haɗin a cikin turmin ciminti.
Me yasa nake buƙatar haɗin bango?
Ana amfani da haɗin bango don haɗa bango mai ɗaukar kaya zuwa bango mai ɗaurewa. Tare da taimakonsu, yana da sauƙi don haɗa rufi ko ƙirƙirar rata mai iska. Hannun bango ba na zafin jiki ba ne, wanda ke ba da damar keɓe samuwar “gada mai sanyi” yayin amfani da sandunan ƙarfe.
Me kuke buƙatar oda haɗin bango?
GFRP za a iya yanke igiyar bangon GFRP tare da madauwari madaidaiciya tare da dabaran yankan, mai yankan katako na hannu, masu yankan maɓalli ko injin niƙa.
Yadda ake yanke igiyoyin bango don bango?
GFRP za a iya yanke igiyar bangon GFRP tare da madauwari madaidaiciya tare da dabaran yankan, mai yankan katako na hannu, masu yankan maɓalli ko injin niƙa.
Menene yakamata ya kasance tsakanin haɗin bango akan bangon tubali?
Adadin haɗin bango a cikin mita 1 sq na bangon makaho wanda aka ƙaddara ta lissafi don nakasar yanayin zafi amma ba ƙasa da guda 4 ba. Mataki na haɗin bango an ƙaddara ta lissafi. Don ulu ma'adinai: ba kasa da tsaye ba - 500 mm (slab tsawo), a kwance mataki - 500 mm. Don faɗaɗa polystyrene: matsakaicin matakin tsaye na haɗin daidai yake da tsayin ƙwanƙolin, amma bai fi 1000 mm ba, matakin kwance shine 250 mm.
Shin iya haɗin bango zai iya huda rufin?
Ee, haɗin bango zai iya huda rufin kai tsaye, saboda wannan kamfanin yana da alaƙa ta bango tare da kaɗawa a ƙarshen ƙarshen kewayon.
Shin kuna buƙatar fil na kulle filastik don haɗin bango?
Ee, zaku iya siyan sa daga wurin mu. Ana buƙatar maɓallin kullewa don ƙirƙirar rata mai iska, don iyakance layin rufi.
Nawa ne dangantakar bango?
Ana sanya farashin bango dangane da tsayi, diamita da nau'in.
Mene ne MOQ?
Muna ba da samfuran kowane adadi daga fakiti 1.